ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

พาร์ทเนอร์เบอร์ 5-พุ่มพวง ดวงจันทร์+น้ำตาบ๋อย+พรชัย พรหมบัญชา

<< < (2/2)

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 เพราะทั้ง สองเพลง ครับ เพลง นักร้องก็สุดยอด ครับในยุคนั้น ขอบคุณครับ พี่ หนุ่มกรุงเก่า  :'e:94

pramakatae:
 :'e:92 ไม่คิดมาก่อนเลยครับว่าเพลงพาร์ตเนอร์เบอร์ 5 จะมีคนร้องตอบ ขอบคุณมากๆ ครับผม

สุรชัย:
เพลงคู่นี้มีแล้วครับ เพียงแต่มากดบวกให้ครับ ท่านหนุ่ม

บังเลาะ:
เพลงมีแล้วเช่นกันครับ แต่กดบวกไม่เป็น ให้กำลังใจแล้วกัน  :'e:106 :'e:106

หนูจี๊ด:
ถูกใจที่สุด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version