ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

ธานินทร์ อินทรเทพ - ต้นฉบับเดิม ธานินทร์ อินทรเทพ ชุด 4 เดือนต่ำดาวตก ( 320 kbps )

(1/2) > >>

รวี:
ธานินทร์ อินทรเทพ - ต้นฉบับเดิม ธานินทร์ อินทรเทพ ชุด 4 เดือนต่ำดาวตก ( 320 kbps )

ธานินทร์ อินทรเทพ - 01-เดือนต่ำดาวตก
ธานินทร์ อินทรเทพ - 02-กลางสายชล (คู่)
ธานินทร์ อินทรเทพ - 03-ดรรชนีไฉไล (คู่)
ธานินทร์ อินทรเทพ - 04-วังบัวบาน
ธานินทร์ อินทรเทพ - 05-เสน่ห์ป่าซาง
ธานินทร์ อินทรเทพ - 06-ลารักจากสวนแตง
ธานินทร์ อินทรเทพ - 07-สัญญาเมื่อสายัณห์
ธานินทร์ อินทรเทพ - 08-จูบมัดจำ
ธานินทร์ อินทรเทพ - 09-น้ำสังข์น้ำตา
ธานินทร์ อินทรเทพ - 10-ดวงใจรัก ดวงใจชัง
ธานินทร์ อินทรเทพ - 11-เรียมครอง
ธานินทร์ อินทรเทพ - 12-จากนวล
ธานินทร์ อินทรเทพ - 13-กล่อมนิทรา
ธานินทร์ อินทรเทพ - 14-หรีดรัก
ธานินทร์ อินทรเทพ - 15-หนุนขอนต่างแขน
ธานินทร์ อินทรเทพ - 16-ภูเก็ต
ธานินทร์ อินทรเทพ - 17-หรีดวิวาห์
ธานินทร์ อินทรเทพ - 18-สุขขีเถิดที่รัก

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูแมว:
สงสัยตอน อ.ยุทธ วางชุดนี้คนอื่นๆ ZZZZzzzzzzzzzzzz  psi109 กันแล้วนะคะ อิ อิ  sp762
ถ้างั้นขอควบม้าเร็วไปเก็บก่อนนะคะ
ขอบคุณค่ะ อ.ยุทธ  :'e:92

ทวีป โคราช:
นักร้องดังระดับนี้ ถ้าเป็นต้นฉบับ ยังไง ๆ ก็ต้องเก็บไว้ก่อน ขอบคุณครับ

krabiman:
เพลง เดือนต่ำ ดาวตก ไม่แน่ใจว่า เพลงคุณ ทนงศักดิ์ เคยขับร้อง หรือของ  ทูลทองใจ และเพลง วังบัวบาน  นี่คุณ ธานินทร์  ร้องได้ไพเราะมาก  ขอขอบคุณท่านรวี มากครับ

แม็ท:
อมตะชุดนี้ ยังไม่เคยฟังเลย ขอรับไว้เปิดให้สมาชิกได้รับฟังด้วยนะครับ ขอบตุณลุงยุทธมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version